ขายคอนโดช่วงนี้ ขายได้ยากไหมครับ ?

ผมมีคอนโดที่ไม่ได้ใช้เลยมาสามสี่ปีแล้ว แต่ก่อนให้น้องชายไว้อยู่ แต่ตอนนี้น้องสร้างบ้านนอกเมืองละ 

ถ้าขายตอนนี้คงต้องไปทำก่อนเพราะน่าจะโทรม แต่ถ้าขายได้ช้าเดี๋ยวจะโทรมาอีกเสียก่อน

ตอนนี้คนยังชอบซื้อคอนโดในเมืองไหมครับ กทม.นี่คนยังนิยมกลางเมืองไหม

* คอนโดอยู่ปทุมวันรีสอร์ทครับ แยกราชเทวี มันเก่าแล้วด้วยสิ*
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่