ถูกวัยรุ่นหันมาด่าแม่

สวัสดีครับพี่ๆ รอบนี้ขอมาระบายหน่อยครับตามหัวข้อเลยครับ

เรื่องเกิดตอนเลี้ยวรถเข้าซอยทางเข้าบ้านครับ ตอนแรกผมจะเลี้ยวเข้าซอยแล้วแต่รถยนต์มันมาผมเลยต้องหยุดแต่ตอนนั้นผมอยู่ที่เส้นเหลืองแล้วนะครับไฟเลี้ยวก็เปิดครับพอรถยนต์ผ่านไปผมจะเลี้ยงดันรถมอไซค์มีแซงขึ้นมาครับเกือบชนกันแล้วมันก็หันมาด่าว่าแม่ มากัน2คันคันละ2คน ถ้าผมผิดอันนี้โอเคเข้าใจครับแต่ผมไม่ผิดแน่นอนเพราะไฟเลี้ยวผมก็เปิดแล้วไม่ใช่ผมอยู่ๆก็เลี้ยวด้วย
ส่วนเรื่องนี้ทางบ้านผมยังไม่ทราบทีครับพี่ๆคิดว่าควรบอกทางบ้านด้วยมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่