✿เล่นเกมเพราะอยากได้แต้มไปแลกตุ๊กตา✿ วันนี้ของรางวัลและสติ๊กเกอร์ที่แลกไว้มาถึงแล้วค่ะ

ปีนี้หวังว่าจะเก็บแต้มไว้แลกตุ๊กตาตัวใหญ่ให้ได้ค่ะ เลยส่องเกมไปทุกห้องผลที่ได้คือคะแนนและรางวัลค่ะ เกินกว่าที่คาดเหมือนกันขอบคุณๆๆๆปลื้มใจจริงๆ

❀เกม"กิจกรรมชวนรีวิว “ครีมกันแดดตัวเด็ด“ ภาค 4" ของห้องโต๊ะเครื่องแป้งเมื่อเดือนที่แล้วได้รางวัลมาเป็นครีมกันแดดแบรนด์ Anessa
 ❀เกม"ชวนแชร์ปัญหาผิวเป็นสิวและวิธีการดูแลของคุณ ลุ้นรับเซรั่มใหม่ล่าสุดจากไบโอเดอร์" ได้รับ Bioderma Sebium Serum 30 ml. มาใช้แล้วรีวิวค่ะ
ในส่วนของสติ๊กเกอร์ติดรถยนต์แลกไปเมื่อวันที่ 1 เมษา วันนี้ไปรษณีย์ไทยได้มาส่งให้อย่างเรียบร้อยสมบูรณ์ 
ขอบคุณกิจกรรมพันทิปมากๆนะคะ นอกจากได้แต้มเพิ่มขึ้นมาเยอะแล้วยังได้ของดีๆมาใช้ด้วย พาพันขอบคุณ

** มีเพื่อนสมาชิกตั้งกระทู้ถามถึงขนาดของสติ๊กเกอร์เลยใช้รายละเอียดไว้ให้ค่ะ

❀สติ๊กเกอร์ แดดดีจะอยู่ที่ 12x13 cm. และ Go Go จะอยู่ที่ 10x13 cm. นะคะ
น่ารักน่าสะสมทั้งสองแบบเลย

♫•*¨*•.¸¸♪ เม่าบัลเล่ต์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่