ตามหาเว็บตูนเรื่องนึงครับ!!!!

กระทู้คำถาม
คือเรื่องนี้น่าจะเป็นผลงานของคนไทย พระเอกหล่อใส่แว่นแต่จนมากๆแต่ตั้งใจเรียนและเรียนเก่งมากๆหวังจะเอาทุนส่วนนางเอกเป็นลูกคุณหนูรวยมากๆเจอกับพระเอกตอนที่เดินข้ามถนนไม่ระวังรถเกือบชนพระเอกเลยช่วยไว้ได่จากนั้นคือตกหลุมรักเลย จำได้แค่นี้ครับ😭 แต่นางเอกโคตรวย เป็นเด็กมหาลัยทั้งคู่ ช่วยหน่อบครับ ข้อมูลไม่พอถามได่เลยครับจะตอบเท่าที่จำได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่