ลูก5ขวบ เรียนที่ไหนดีครับ i can read หรือ english corner ดี

โรงเรียนสอนภาษาอังกฤษใกล้บ้าน มี 3ที่ครับ
สะดวกในห้างแฟชั่น มีตัวเลือกดังนี้
1.i can read เรียน1ชม. เรียน16ครั้ง 16,000บ.
2.english corner เรียน1ชม.ครึ่ง เรียน14ครั้ง 8,900บ.
3.inlingua ยังไม่ได้ถามรายละเอียด

พ่อแม่ไม่เก่งภาษาอังกฤษเลย สำเนียงก็ไม่ได้เลย อยากให้ลูกเรียนEPที่โรงเรียนก็ไม่ทันห้องเต็มก่อน
อยากเสริมทักษะให้ลูกครับ เล็งไว้2ที่แรกคือ i can read กับ english corner ไม่ทราบคุณพ่อคุณแม่ท่านใดพอจะแนะนำตัวเลือกได้บ้างครับ
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่