หาเน็ตบ้านโปรราคาดีดี เนื่องจาก TRUE ไม่ต่อส่วดลด 50% ให้แล้วครับ

หาเน็ตบ้านโปรราคาดีดี เนื่องจาก TRUE ไม่ต่อส่วดลด 50% ให้แล้วครับ
ตอนนี้ใช้ TRUE Online เน็ตบ้าน + กล่องดูทีวี ขอต่อส่วนลดแล้วไม่ได้ และโดนส่งข้อความมายกเลิกโปรเพิ่มความเร็วเมื่อเช้านี้ ทั้งๆที่ยังไม่ได้ขอยกเลิกอะไรเลย
อยากได้เน็ตบ้าน 500Mbps/500Mbps + กล่องดูทีวี + Sim ความเร็ว 10 Mbps Unlimited ราคาประมาณ 299 - 399 บาทต่อเดือนครับ
ถ้าค่ายไหนมีโปรดีดีเสนอมาได้เลยครับ พร้อมย้ายทันทีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่