ซื้อทามาก้อตจิมือสองมาแล้วเปิดไม่ติด

กระทู้คำถาม
ที่เราซื้อเป็นรุ่นนี้ค่ะ
ซึ่งปกติแล้วทามาก้อตจิจะมีกระดาษที่เสียบอยู่ข้างๆเมื่อใช้เปิดแต่ของเราไม่มีค่ะ

ลองกดรีเซ็ตแล้วก็ยังไม่ได้แต่ตอนนี้เรายังไม่ได้เช็คแบตว่าแบตหมดรึยังเพราะยังไม่สะดวกค่ะ แค่อยากถามว่า
ถ้าไม่มีกระดาษที่เสียบตรงข้างๆ จะส่งผลต่อการเปิด/ปิด และแบตไหมคะ เราพึ่งเคยเล่นครั้งแรกและไม่ค่อยรู้อะไร ขอบคุณค่ะ🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่