꧁✿💐⭐️🌺✨🌻💖🍀╭⊱ My garden ปี 10 เกมชิงสลากฯนำโชค งวดที่ 7 วันที่ 16 เมษายน 2567 #1 รอบสมัคร ⊱╮🍀💖🌻✨🌺🌟💐✿꧂

กระทู้ประจำวันพุธที่ 3 เมษายน 2567  

ชื่อเกม :-   “  เกมชิงสลาก ฯ นำโชค ดวงดี อาจจะเป็นเศรษฐีเงินล้านจ้า “

รางวัล :-    สลาก ฯ นำโชค งวดที่ 7 วันที่ 16 เมษายน 2567  จำนวน 3 รางวัล ๆ ละ 3 ใบ  และ กิตติมศักดิ์ 3 รางวัล คือ ป้าใหม่ น้องแอ๋ม และ ลุงชู (หนุ่มแม่ริม)  
ขอขอบคุณ :-   สปอนเซอร์ โดย พี่แนนนี่  พี่สาวที่แสนจะใจดีของพวกเราทุกคนครับ

ขอขอบคุณ :-   พี่ เพื่อน น้อง ทุก ๆ คน ทั้งสมาชิกเก่า สมาชิกกลางเก่ากลางใหม่ และ ยินดีต้อนรับสำหรับสมาชิกใหม่ทุก ๆ คน ที่เข้ามาร่วมเล่นเกมกัน ครับ

ออกแบบเกม และ ดำเนินการแข่งขันโดย :-   หนุ่มแม่ริม ชาวสวนคนใหม่ ใจสู้ (มั้ง)  ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า

วันนี้เป็นวันรับสมัครเพื่อร่วมเล่นเกมในวันพรุ่งนี้ นะครับ

ขอเชิญเพื่อน ๆ มาสมัครเล่นเกมง่าย ๆ เหมาะสำหรับทุกเพศ ทุกวัยครับ  โดยต้องลงชื่อสมัครเข้าร่วมแข่งขันที่ใต้ คห.3  เลยนะครับ  เริ่มสมัครได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป  และ หมดเวลารับสมัครในวันนี้เวลา 18.00.00 น.เท่านั้น นะครับ

ขอขอบคุณ :-  พี่แนนนี่  พี่สาวที่แสนดี ที่เป็นสปอนเซอร์ และ ผู้ริเริ่มจัดตั้งคก.ต่างๆ ของห้องต้นไม้ ดอกไม้

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่เข้ามาร่วมเล่นเกมกับผม และ พูดคุยกันนะครับ

ขอบคุณ พันทิป ที่มอบพื้นที่ให้พวกเราได้มีโอกาสมาตั้งกระทู้ พูดคุย รวมถึงจัดทำ คก.ต่าง ๆ ด้วยนะครับ

ขอบคุณภาพประกอบในกระทู้นี้ทั้งหมดจาก : www.google.co.th
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่