ตามหาขนมในความทรงจำ🥹

ตามหาขนมเมื่อที่เคยวางขายเมื่อสักประมาณ15ปีก่อนค่ะเป็นขนมเหมือนเจเล่สมัยนี้เลยค่ะ
แต่เป็นรสชาติชาเขียวรสจะคล้ายๆโออิชิสีเขียวแแต่มีเนื้อเยลลี่รึวุ้นใสๆและบุกเม็ดกลมๆให้ดูด
บรรจุอยู่ในแก้วใสๆฝาเป็นพลาสติคซีลค่ะ
ผ่านมานานมากเคยกินเมื่อตอนป.5-ป.6อยากรู้ยี่ห่อขนมจะได้เสริชหาว่ายังมีขายอยู่อีกใหมอยากกินมากๆเลยค่ะ
กินแล้วสดชื่นรสไม่หวานจัดตัวเยลลี่ดูดแล้วเด้งๆอร่อยมาก😅🙏🏻🥹
ใครพอรู้ช่วยตามหาหน่อยนะค่ะขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่