บริเวณบ้านที่อยู่อาศัย ปัจจุบันมีการพัฒนาไปในทางที่ดีขึ้น หรือแย่ลงยังไงกันบ้างคะ

เราซื้อบ้านช่วงปี64 แถวบางนา เป็นทาวน์โฮมค่ะ
ปัจจุบันมีทั้งรถไฟฟ้าสายสีเหลือง และขยายถนนใหม่ ทำถนนใหม่ และหมู่บ้านก็ขึ้นอีก คอนโดอีก แทบจะแน่นทุกพื้นที่ค่ะ
ช่วงหน้าฝนปีก่อนๆที่ผ่านมาบริเวณหมู่บ้านเราน้ำไม่ท่วมนะคะ แต่ถนนเข้าซอยแอบท่วม นี่เค้ากำลังทำใหม่ ปีนี้น่าจะดีขึ้นค่ะ
เพี้ยนส่อง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่