อยากเรียนคณะแพทย์ ทันตแพทย์ เภสัช รังสีเทคนิค ตอนนี้กำลังจะขึ้นม.5ต้องเตรียมตัวอะไรบ้างคะ

ส่วนตัวไม่เก่งงอังกฤษเลย แต่อยากเป็นมากๆค่ะขอคำแนะนำจากพี่ๆได้ไหมคะไม่ค่อยมีเงินเรียนพิเศษด้วยค่ะ อยากเรียนมอขอนแก่นค่ะ ต้องเตรียมตัวอะไรบ้างคะ เกรดม.4เทอม1ได้3.48 เทอม2ได้3.41 ถือว่าแย่มั้ยคะ หนูพยายามแล้วค่ะ หรือถ้าเก็บพอร์ตมีแนะนำจากข้างนอกมั้ยคะ ซีเรียสมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่