คนถูกหวย

มีพี่ที่ทำงานถูกหวยติดต่อกันทุกงวดมาเป็นเวลา 1 ปี หวยหุ้นนางก็ถูกซื้อ10 หวยนางจะไม่ถูกอยู่ประมาณ 2 หวยได้ที่เหลือถูกหมดและก็ถูกทุกวัน ย้ำว่าทุกวัน เราก็อยากลองดูบ้าง แต่เขาไม่ค่อยยอมบอกหลอก หรือถ้าบอกนางก็จะบอกเป็นตัวเลขมา สัก6 ตัว ให้เราวินตัวเลขหรือจับเองไม่ค่อยถูก ไอ้ดวงเราก็ไม่ค่อยดี  ทำได้ดวงเขาดีจัง 55 ไม่ใครเคยเห็นไหม แม่นยิ่งกว่าอาจารย์ใบ้หวยอีกเวลานางจับเลขซื้อ  ไม่รู้พี่เขาไปทำไรมา เมื่อก่อนนางก็ไม่ค่อยถูกนะตั้งแต่ พ.ค.66 ยันตอนนี้ยังไม่เคยไม่ถูกเลยแต่แค่นางไม่ค่อยยอมบอก บอกแต่ตอนถูกแล้ว 555  อยากปังๆบ้าง  อิจฉาเขานะเนี่ย แค่มาเล่าๆให้ฟัง มีใครเคยเห็นแบบนี้ไหม 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่