ทำยังไงให้เลิกเสียใจเวลาเลิกติ่งวงที่ชอบคะ

เรารู้สึกไม่เหมือนเดิม เวลาดูคลิปดูอะไรบางครั้งมันก็ไม่รู้สึกค่ะ แต่ก็ยังอยากดู ยังอยากดูต่อนะคะ ยิ่งเวลาเห็นคนหวีดในทวิตเราก็แบบใช่ เห็นด้วยแต่ไม่รู้สึกเหมือนเขา เรารู้สึกแย่มาก แล้วก็เสียใจที่จะไม่ได้ตามต่อเพราะรักเขาน้อยลง แต่ก็ยังอยากอยู่ดูต่อ พอดูก็รู้สึกแย่ตลอด เราไม่รู้จะทำยังไงเลยค่ะ อยากเลิกติ่งนะคะ เพราะเราเริ่มไม่มีความสุขหนักขึ้นเรื่อยๆ แต่ก็ไม่เคยทำได้เลย เหมือนเป็นส่วนหนึ่งในชีวิตไปแล้ว เขายาใจเรามาตลอด เพราะถึงจุดนี้ก็รู้สึกคิดถึงตอนนั้นค่ะ แล้วเราก็ยังอยากไปคอนเขาก่อนด้วยค่ะ อยากเจอเขามากๆก่อน ถึงตอนนั้นที่ได้เจอแล้ว ก็ค่อยเลิกติ่งก็น่าจะดีกว่า กลัวว่าจะเลิกชอบก่อนไปคอนมากๆ 😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่