อยากแข็งนาน หลั่งช้า 18+

ผิดกฏลบได้
คืองี้ ผมเป็นคนเสร็จช้าเป็นเรื่องปกติ คืออึดทนนาน
แต่เวลาทำกิจกรรมแล้วมันไม่แข็งสู้เต็มที่มันค่อยใส่ ลำบาก มันดิ้นได้  ถึงใส่ได้ ฝ่ายหญิงขึ้นให้ไม่ได้ มันสู้ไม่เต็มที่ มันแข็งนะ ต้องขึ้นเอง ผญ.ขึ้นให้แล้วมันดิ้น แต่ไม่แข็งเท่าช่วยตั*เอง แข็งมาก เลยไปสนใจ สั่งยามาทาน แต่ก่อนสั่ง ผมอ่านสรรพคุณยา แข็ง อึดทนนาน ผมอยากได้แต่แข็ง อยากเสร็จเร็ว ปกติช่วยตั*เอ* ใช้เวลาเป็นชั่วโมงกว่าจะเสร็จ กินไปอึดกว่าเดิมไม่เอา แค่นี้ผญ.ก็ร้องแล้วเมื่อไหร่จะเสร็จ อยากรู้ว่ามียาทำแข็งอย่างเดียวมั้ย ไม่เอาความอึดอะ มันอึดอยู่แล้ว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่