ร้องไห้เพราะแฟน

มีใครเคยร้องไห้เพราะแฟนหรือคนที่เรารักมั้ยคะ รู้สึกยังไงกันบ้าง อันนี้ขออนุญาตแลกเปลี่ยนความคิดหรือความรู้หน่อยนะคะ 
พอดีเราร้องไห้เพราะแฟนอยู่ช่วงนึง คือ ช่วงนั้นเสียใจง่ายมากๆ แต่ตอนร้องเพราะเรื่องอื่น เราไม่ได้มีอาการไรมาก แค่น้ำตาไหลตามปกติ และก็หยุดไป
แต่พอมาเป็นเรื่องของแฟนเราแล้ว เราดัน มีอาการแปลกๆที่หัวใจ เหมือนกับมันวูบ หรือฮวบ(เข้าใจมั้ย555) ไปชั่วขณะ หลังจากนั้นน้ำตาก็ไหลพรากกกกก เราไม่รู้ว่ามีใครเคยเป็นมั้ย เลยสงสัย กลัวจะเกิดอันตรายกับร่างกายด้วยค่ะ แต่มันดันเป็นแค่ตอนร้องเรื่องแฟน เลยงงๆ สรุปเราเป็นอะไร

เม่าฝนตก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่