คนท้องขายลูกชิ้นทอดได้ไหม

เรื่องของเรื่องคือ เราท้องได้ 5 เดือนแล้ว และลาออกจากที่ทำงานเพราะการเดินทาง และที่ทำงานค่อนข้างมีความกดดัน จึงลาออก จากนั้นวางแผนว่าจะขายลูกชิ้นทอด ลงทุนซื้อของไปบางส่วนแล้ว แต่ผู้ใหญ่ที่บ้านไม่เห็นด้วยเพราะกลัวเรื่องกลิ่น ควัน ไอ จากลูกชิ้นทอดจะส่งผลต่อลูกในท้อง แต่เราก็อยากมีรายได้ในช่วงที่ไม่ทำงาน
**อยากจะถามแม่ๆหลายๆคนที่เคยมีประสบการณ์นี้ว่าจะส่งผลต่อลูกจริงไหม คนท้องขายของทอดได้ไหม  ควันไอ จะส่งผลถึงลูกจริงไหมค่ะ

ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่