ช่วยตามหาหนังใน netflix หน่อยค่ะได้โปรดอยากดูมากค่ะขอร้อง

เคยดูหนังเรื่องหนึ่งนานมาแล้วในเน็ตฟลิกซ์ 
แนวระทึกขวัญ ไม่น่าผิดแน่
มีตัวละครชื่อเกรซ เป็นผู้หญิง 
แล้วเหมือนมาดูแลบ้านหรืออะไรสักอย่างให้ผู้หญิงพอมีอายุคนนึง จำเนื้อเรื่องแทบไม่ได้เลย
แต่จำได้ว่าน่าจะปกเป็นรูปหนังสือหรือสมุด
ใครเคยดูหนังในเน็ตฟลิกซ์มีตัวละครชื่อเกรซก็บอกกันได้นะคะ อยากรู้มากคาใจมากค่ะ😭😭😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่