เราอยากจะหาข้อมูลไปสอบสัมภาษณ์เข้ามข.คณะวิศวะ aris

ตอนนี้เราผ่านได้ไปสัมคณะวิศวะaris ไปสัมวันที่9นี้ เลยอยากจะหาข้อมูลอย่างสาขานี้ก่อตั้งมานานยัง เรียนอะไรบ้าง จบมาจะไปทำไรได้บ้าง เรื่องน่ารู้เกี่ยวกับคณะหรือสาขา และอยากจะสอบถามรุ่นพี่aris มข. ด้วยว่าสัมภาษณ์เป็นไงบ้าง ยากมั้ย อาจารย์จะถามอะไรประมาณไหน ขอบคุณทุกคนล่วงหน้านะครับที่ช่วยเหลือ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่