สอบถามคิวรถตู้เมเจอร์รังสิต-สายใต้ใหม่ค่ะ

คืออยากสอบถามว่าคิวรถมีถึงสามทุ่มใช่ไหมคะ อีกอย่างคือ เรามีสัมภาระ จะมีปัญหากับคนขับไหมคะ ครั้งที่แล้วนั่งจากสายใต้มามีกระเป๋าสองใบ เป็นลากใบเล็กหนึ่งใบ กับเป้โน้ตบุ๊คแล้วโดนคนขับบ่นหูชาเลยค่ะ เลยอยากสอบถามว่า ครั้งนี้เราก็มีสัมภาระดังข้างต้น คือเหมือนครั้งที่แล้ว จะมีปัญหาไหมคะ แต่นั่งจากเมเจอร์ไปสายใต้แทน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่