ทำพาร์ทไทม์อยู่ที่โลตัส ได้ชม.ละกี่บาทหรอคะ?

เราอยาทราบว่าปกติพาร์ทไทม์ทำงานได้ชมละกี่บาทหรอคะ ปกติเราทำไม่ต่ำกว่า9ชม.ค่ะ แล้วเงินเดือนพึ่งออกวันนี้เลยค่ะจำนวนเงินที่ได้เราคิดว่ามันน้อยมากเลยค่ะ เหมือนไปทำงานแค่4ชม.แถมบ้างวันก็ทำเกินเวลา เงินเดือนที่ออกมาตือยอดต่ำกว่า3,xxx แทถมโดนย้ายสาขาแบบกระทันหัน เราไม่รู้ว่าจะลาออกเลยดีไหม เพราะเราอยากหาเงินไปเรียนต่อ😥 แต่ถ้าเงินเดือนมันได้แบบนี้ทุกเดือน คงต้องออกจิงๆ😞

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่