หมู่บ้าน avana ประชาอุทิศ 90

พอดีขับรถผ่านโครงการนี้เลยสนใจเข้าไปดูบ้านตัวอย่างรู้สึกถูกใจพื้นที่ใช้สอยกับราคาค่ะ
แต่ลองหารีวิวหรือข้อมูลต่างๆจากในอินเตอร์เน็ตเพิ่มเติมไม่พบอะไรเลยค่ะ สอบถามทางพี่เซลแจ้งว่าโครงการเปิดมาแล้ว 1ปี สร้างเสร็จไปแล้ว 60ยูนิตได้ ขายออกไปแล้ว 20ยูนิตค่ะ หากใครมีข้อมูลเพิ่มเติมที่หน้าสนใจยังไงเอามาแชร์กันหน่อยนะคะ เผื่อมีเพื่อนๆพี่ๆท่านไหนได้ซื้อบ้านในโครงการนี้ไป เข้าไปอยู่แล้วพบปัญหาตรงไหนบ้างดีหรือไม่จะได้เอาข้อมูลมาประกอบการตัดสินใจด้วยค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่