หน้าตาถือว่าสวย แต่ไม่มีคนมาจีบ มีแต่มองๆแต่ไม่เข้ามาจีบเลยค่ะ

อันนี้มาคุยกันเล่นนะคะไม่ได้วอนนาบีหรือพิกมีเกิลแต่อย่างใด สงสัยมาก คือเค้าก็ไม่กล้าพูดว่าตัวเองสวยขนาดนี้น หรือเข้าข้างตัวเองว่าสวยแต่คนรอบข้าง ทั้งคนไม่สนิทและสนิท ครูหรืออาจารย์ คนสอนหลีด เหล่าตัวแม่ หญิงชาย หรือตัวแม่ก็ชมว่าสวยแต่ไม่มีคนมาจีบเลยค่ะ ล่าสุดอาจารย์ที่คณะ+พี่คณะก็ชวนจับลงประกวดดาว แต่นั้นแหละค่ะ ไม่มีคนมาจีบเลย เลยคิดว่าเขาอาจจะอวยเราเดินหรือเปล่า หรือไม่ใช่สเปคชายไทยแงง  มีคนเคยชวนไปเดินสายประกวดนางงาม ล่าสุดมีน้องในสีคิดว่าเป็นตัวแม่ตัวมารดาด้วยค่ะ แต่นี่ชอบนะคะ ชอบให้เข้าใจแบบนั้นรู้สึกว่าเดี๋ยวนี้ตัวแม่เขาสวยกันทั้งนั้น 55252522525 แต่แค่งงว่า ไม่มีคนมาจีบเลย มีแต่มองๆแต่ไม่เข้ามาเลยค่ะ แงง หรือนี่จะมั่นหน้าไปเอง ลองมาคุยกันเล่นๆนะคะว่าคิดยังไง นี่บางครั้งก็เสียความมั่นใจว่าแบบหรือว่าสังคมหรือคนรอบข้างเชียร์์อัพเกินจริงหรือเปล่าเนี่ย2525252525266225 หยอกก มาคุยกันได้นะคะ คิดว่ายังไงบ้างง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่