หนองจอก - หมอชิต

คือเราจะไปหมอชิตค่ะ บ้านอยู่ฟลอร่าวิลล์ สุวินทวงศ์ จะเดินทางกับรถตู้ ไม่ทราบว่าต้องไปรอรถที่ไหนได้บ้างคะ ถ้ารอหน้าหมู่บ้านได้มั้ย ส่วนตัวเคยเดินทางจากหมอชิต มาลงที่หน้าหมู่บ้าน ขึ้นหมอชิต ลงเดอะมอลล์บางกะปิ เเล้วต่อมาลงหน้าหมู่บ้าน ทำตามที่พี่ชายบอกเอาค่ะ🥺 เเต่ครั้งนี้จะเดินทางจากหน้าหมู่บ้านไปหมอชิต ต้องขึ้นสายไหนบ้างคะ ต้องถึงหมอชิตก่อน 4 โมงเย็นค่ะ รบกวนผู้รู้เเนะนำหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่