หางานพยาบาลวิชาชีพในกรุงเทพ

สวัสดีค่ะ เราพึ่งจบคณะพยาบาลศาสตร์ตอนนี้กำลังรอสอบ 8 วิชาที่จะถึงนี้ ตอนนี้อยากหางานโรงพยาบาลของรัฐในกรุงเทพ ในใจจริงอยากทำที่ราชวิถี แต่เรายังไม่เห็นประกาศรับพยาบาลเลย เราเลยกำลังหาที่อื่นทำค่ะ แต่ยังไม่รู้จะไปที่ไหน เพื่อนๆหรือพี่ๆมีแนะนำที่ไหนที่เขาเปิดรับสมัครตอนนี้ไหมคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เราไม่ค่อยรู้ตักโรงพยาบาลในกรุงเทพสักเท่าไหร่ ขอบคุณค่ะ

ปล.หรือราชวิถีเราไม่ต้องรอประกาศแต่สามารถ walk in เข้าไปสมัครได้เลยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่