กระต่ายซึมทำไง???

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะพี่ๆ

คือหนูได้พาน้องกระต่ายไปหาหมอมาแล้วพบว่าน้องมีแบคทีเรียในระบบขับถ่ายเป็นตำนวนมากหมอแนะนำแล้วก็ให้ยาปฎิชีวนะให้น้องกินเช้ากัยเย็นหลังอาหารก่อนน้องกินยาน้องวิ่งเล่นปกติร่าเริงแต่พอน้องกินยาไปได้3-4วันน้องเริ่มมีอาการซึมแล้วก็นิ่งแปลกๆค่ะ

อยากจะสอบถามผู้รู้หน่อยค่ะว่าอาการแบบนี้คือปกติรึป่าว  คืออยากให้น้องอยู่กับหนูนานๆกลัวน้องเป็นอะไรจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่