ต่อ ม.4สายวิทย์-คณิต

กระทู้คำถาม
ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยเก่งคณิตเท่าไหร่แบบใช้คำว่าไม่เก่งเลยดีกว่าแต่คะแนนเกรดจะอยู่ที่3.5-4ตลอดเพราะส่งงานครบส่วนวิทย์ผมก็ได้น่ะคิดว่ามันง่ายๆแต่ถ้าพอมีเรื่องคณิตเข้ามาผมจะไม่รู้เรื่องเลยอ่ะครับแต่ผมไม่รู้จะเรียนอ่ะไรก็เลยเลือกวิทย์คณิตมาผมควรเริ่มติวคณิตจากตรงไหนดีครับถึงจะสอบวิทย์คณิต
             รร.เบญจมราชูทิศ   ได้ขอความคิดเห็นจากพี่ๆหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่