กำลังจะไปอยู่หอคะ ค่าไฟหน่วยละ7

กำลังย้ายไปอยู่หอพักค่ะ ตัวเราไม่ได้อยู่หอตลอดเวลาค่ะไปเรียนเช้ากลับเย็น ค่าไฟหน่วยละ7 มีแอร์ มีตู้เย็น 
ส่วนตัวเป็นคนไม่ค่อยเปิดแอร์คะ เปิดประมาณ 1-2 ชั่วโมงไม่เกินนั้นหลังจากเน้นพัดลม
ตู้เย็นเสียบตลอดเวลาค่ะ

มีใครพอประมาณค่าไฟให้ได้ไหมคะ พอดีอยากช่วยที่บ้านประหยัดค่าใช้จ่ายอะคะ ไม่อยากให้เกินพัน แนะนำได้ยิ่งดีเลยค่ะ
ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่