Agency เรียนต่อต่างประเทศ

คือเราจะไปเรียนเรียนต่อที่ต่างประเทศค่ะ เราอยากรู้ราคาเรทของเอนเจนซี่ว่าราคาประมาณเท่าไหร่ได้คะ เราได้คุยกับที่นึงแล้วเค้าให้ราคามาแล้วเรารู้สึกว่าราคาค่อนข้างที่จะสูงแต่ก็ยังไม่เคยคุยกับที่อื่นเหมือนกัน (ประเทศที่จะไปมีเอเจนซี่ค่อนข้างน้อย) เลยอยากรู้ว่าปกติแล้วราคามันประมาณเท่าไหร่คะหรือแล้วแต่ประเทศ แล้วการมีเอนเจนซี่ดีมั้ยคะมันง่ายกว่าการสมัครด้วยตัวเองมากมั้ยคะหรือว่าพอทำด้วยตัวเองได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่