อยากถามพี่ๆที่ทราบหน่อยค่ะว่า รังสีเทคนิค ม.ข รอบ 2 กับ รอบ 3 ใช้คะเเนนอะไรบ้าง

คือหนูไปหาในเว็บmycatรอบ 3 บอกว่าต้องใช้เเค่ A level เเต่พอไปเว็บอื่นบอกว่าต้องใช้ onet เเล้วก็ pat2 ด้วย หนูก็เลยงงว่าจริงๆต้องใช้คะเเนนอะไรบ้าง ขอให้ผู้รู้ช่วยตอบหนูหน่อยนะคะ ทั้งรอบ 2 เเล้วก็รอบ 3 🙏🏼🙏🏼
แสดงความคิดเห็น