มีพี่ๆคนไหนใช้ จอแอนดรอยด์ Alpha coustic อยู่มั้งครับ ปรับ DSP ตัวถูกครับ

มีพี่ๆคนไหนใช้ จอแอนดรอยด์  Alpha coustic อยู่มั้งครับ ที่มีหน้าปรับ DSP แบบนี้มั้งครับ 
มันสามารถเพิ่มเสียงเบสภายนอกได้ไหมครับ แบบ ผมจะต่อ สาย sub out ไปเข้า ซับบ๊อก ครับ
ไม่อยากให้ ดอกเสียงกลาง ปกติ เบสออกเยอะ มากครับ รุ่นนี้ปรับได้ไหมครับ ตรงจุดนี้ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ผมจะซื้อ ALPHA COUSTIC 7 นิ้ว รุ่น T5 ครับ 2พันนิดๆ ครับ มันปรับได้ไหมครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
31 44 Hz ลดลงมาเป็น 0 เลยครับ 63 ลดลงมา -1
เพิ่มเสียงเบส ปิดครับ ถ้าในรถมีแอมป์ ที่แยกเบส กลางแหลมอยู่แล้ว ไม่งั้นเบสท่วมครับ หรือเปิดช่วยแค่ 1 ระดับครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่