สอบถามธนาคารกรุงเทพ อยู่ตปท. จะติดต่อยังไงค่ะ

ตอนนี้ตัวอยู่ยุโรปค่ะ เอาบัตรเครดิตธนาคารกรุงเทพมาใช้ด้วย ก่อนนี้ลองใช้บัตรรูดซื้อของอะไรนิดหน่อยได้หมด
แต่วันนี้จะซื้อตั๋วเครื่องบิน ซื้อไม่ได้ค่ะ และก็เช็คไม่ได้ด้วย บัตรนี้ทำมานานแล้ว 10 กว่าปี คือไม่ได้ลงแอพ หรืออะไร ตอนนี้อยากรู้ว่าถ้าเราจะเช็คว่าที่รูดซื้อตั๋วเครื่องบินไปแล้วไม่ได้ มันยังไง จะติดต่อ จนท ได้ทางไหน ค่ะ โทรไป 1333 ก็รอนานจนเงินในซิมไทยหมดแล้วอ่ะคะ
ตอนนี้แอบกังวลว่า มันตัดค่าตั๋วไปหรือยังไม่ได้ตัด เพราะวงเงินที่มีมันควรจะรูดผ่านอ่ะคะ กลัวมิจฉาชีพ เพราะบัตรนี้เป็นบัตรเดียวที่เช็คอะไรไม่ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่