โรงเรียนบางกะปิ ?

ขอสอบถามเกี่ยวกับโรงเรียนเรียนบางกะปิหน่อยครับ ใครที่กำลังเรียนอยู่หรือเคยเรียนช่วยตอบคำถามผมทีครับ
1.สอบเข้ายากมั้ย เหมือนโรงเรียนดังๆมั้ยครับ? (ม.4ห้องปกติ)
2.สังคมรอบข้างในโรงเรียนเป็นยังไงบ้าง?
3.การเดินทางไปโรงเรียนสะดวกมั้ย?
4.มีคอนโดแถวนั้นมั้ย? พอดีจะย้ายจากตจว. ไปต่อม.4ที่โรงเรียนนี้ครับ
5.รับเกรดเฉลี่ยเท่าไหร่?

เท่าที่ผมไปดูมาเขารับคนแค่ 80 คนเอง ผมกังวนว่าผมจะสอบไม่ติดถ้าไม่ติดจะทำยังไงครับ รอบนี้เป็นการสอบรอบสุดท้ายของแต่ละโรงเรียนก็คือวันที่24 มี.ค. เรื่องที่ผมจะย้ายมาเรียนที่กรุงเทพคนเดียวพ่อแม่ผมอนุญาติแล้วนะครับเผื่อใครสงสัย

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับXD
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่