ธนาคาร UOB กรอกชื่อในระบบผิด

ธนาคาร UOB กรอกชื่อในระบบเราผิด ทั้งๆ ที่ส่งสำเนาบัตรปชช. เพื่อสมัครบัตรเครดิต แล้วแต่ตัวอักษรผิด ตอนนี้เราต้องการเปิดบัญชี UOB TMRW ทำให้เราไม่สามารถสมัครบัญชีเงินฝากได้ เจ้าหน้าที่บอก ต้องนำบัตรปชช ไปติดต่อสาขา แต่เราอยู่ จ.พะเยา ต้องขับรถไป เชียงราย เพื่อแก้ไขชื่อบัญชี ที่ไม่ได้เป็นความผิดของเรา หรอคะ? พอจะมีทางไหนที่ไม่ต้องเข้าไปสาขาไหมคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่