ไม่มีเลยค่ะ

คือพ่อแท้ๆของเราชอบมาจูบปากเราหอมแก้มเราตอนแม่ไม่อยู่ตอนแรกเราก็รู้สึกปกตินะคะเราพึ่งกลับมาอยู่กับพ่อของเราและเราก็รู้สึกแปลกๆตั้งแต่ตอนที่เราอะนอนอยู่ตรงกลางละหว่างแม่เลี้ยงและพ่อกลางดึกตอนที่เราหลับเรารู้สึกแปลกๆเลยลืมตาขยับตัวแต่รู้สึกเหมือนพ่อลวงของเราอยู่อะเราไม่ได้อยากอะไรกับเขาเลยเพราะเขาเป็นพ่อแท้ๆละเราก็รักเขาแบบพ่อไม่อยากให้มาทำไรแบบนี้เลยน่าสขะแขยงมากพูดกับใครไม่ได้เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่