ไปออกรถใหม่ ที่ German Auto บางนา แต่ได้ขนแมวรอบคัน เราควรทำอะไรต่อ

ไปออกรถใหม่ MINI ที่ German Auto บางนา วันที่ 4 มีค 2024 แต่ได้ขนแมวรอบคัน แต่ ทางGerman Auto บอกว่า เดี๋ยวเอาไปขัดสีให้ใหม่ ทุกคนมองว่ายังไงบ้างครับ หรือนี่คือมาตรฐาน ของ BMW/ Mini  Thailand ไปแล้ว  เสียความรู้สึกมากครับ   ความผิดพลาดก็มาจาก ทาง พนักงาน ของ German Auto เอง ซึ่ง ควรจะรับผิดชอบดีกว่านี้มั้ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่