ยางรถยนต์ 185/65/15 BFGoodrich // Nexen // Dunlop ตัวไหนดีครับ

คือรุ่นตามในคลิปเลย วันนี้ บีควิก ใน Shopee ผมพอจะหาราคาไม่เกิน 8 พันบาทได้ 3 รุ่นด้านล่างนี้เลย
จะนำมาใส่รถมาสด้า 2 ครับ

ขอทราบประสบการณ์จากคนเคยใช้ หรือมีตัวอื่น แนะนำได้เลย

ป.ล. ผมอยากหาในร้านบีควิก สั่งออนไลน์ แล้วค่อยนัดวัน / นัดสาขา ไปเปลี่ยนที่ร้าน ดูแล้วมั่นใจกว่าครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

เพิ่มเติม 08.03.67
ผมสั่งซื้อNexen แล้วครับ

7,200 บ. ซื้อจาก shopee เป็นหน้าร้านทางการของ nexen ยางผลิตสัปดาห์ที่ 3 ปี 2024 รอการจัดส่งมาติดตั้งที่ร้าน บีควิกในละแวกบ้าน

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำทุกท่านครับอยากลองยางเกาหลีดูบ้าง เพราะ Dunlop ใช้มาแล้วก็ ok ดีนะครับ ครั้งนี้ขอเปลี่ยนเป็นอีกค่ายให้ดู
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่