มหาลัยไหนในอีสานที่สนุก ม่วนจอยมากๆ

สวัสดีค่ะ ตอนนี้หนูกำลังจะขึ้นม.6อยากให้แนะนำมหาลัยในอีสาน อยากเจอสังคมที่สนุกค่ะอยากจะเรียนนิเทศเพราะชอบไฟแสงสีเสียง
และกล้าแสดงออก อยากมีสังคมที่ม่วนๆจอยๆ แต่ก็แอบกลัวว่าจบมาจะหางานไม่ได้ค่ะ
แต่อยากสนุกกับการเรียน ชอบหมอลำค่ะเป็นคนมักม่วน แนะนำคณะอื่นได้นะคะ 
ลักษณะนิสัยเป็นคนกล้าแสดงออก กล้าคิดกล้าทำพูดเก่ง ชอบเต้นชอบร้องเพลง แต่ต้องมี
เพื่อนที่คอยสนับสนุนด้วยค่ะถึงจะไปสุด55555 แนะนำมหาลัยให้ทีค่ะพี่ๆน้องๆ ขอบคุณนะคะ🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น