อยากสอบถามแนวทางการติวเข้า โรงเรียนนวมินทราชินูทิศเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าค่ะ

ที่บ้านเกิดมีปัญหาเรื่องการเงินเลยต้องเข้าเรียนเตรียมอุดมน้อมเกล้าเพราะว่าถ้าเข้าเรียนที่นี่จะมีคนส่งให้เรียน  แต่เหลือเวลาอีกไม่นานมันก็จะสอบเข้าแล้วอาทิตย์หน้าเราเองก็สอบปลายภาค ตอนนี้ค่อนข้างเครียดและกดดัน ส่วนตัวเราจะเข้าม.4ค่ะ ตัวเราเองก็เรียนได้ ครึ่งๆกลางๆ แม่เราเเนะนำให้เรียน ศิลป์คำนวณ จะเริ่มติวยังไงดีคะ 🙏🏻🥹

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่