อยากไปแลกเปลี่ยนต่างประเทศ

เราอยู่ ม.2 แต่เราอายุ 15 เกรดยังไม่ครบ 5เทอม เก็บเกรดมาแล้ว3เทอม ได้เกรดเฉลี่ย4 /2 เทอม เกรดเฉลี่ย3.98 /1เทอม คือเราอยากไปเรียนแลกเปลี่ยนต่างประเทศค่ะ อยากไปตั้งแต่ตอนอยู่ประถมแล้วค่ะ ศึกษามาแล้วบ้าง แต่อยากให้พี่ๆในกระทู้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เราเล็ง อินเดีย ยูเอส ออส แต่เราไม่รู้จะเลือก ปท ไหนเลยค่ะ เลือกไม่ถูกจริงๆ แล้วทำวีซ่ายากไหมคะผ่านยากไหมต้องทำยังไงบ้าง เรายังไม่ได้ทำวีซ่า พาสปอร์ตเลยค่ะ มีทุน100% ไหมคะ หรือว่ามีทุนดีๆแนะนำให้หน่อยค่ะกราบขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่