จะพาพนักงานที่บริษัทไปเที่ยวยุโรป การขอวีซ่ากลุ่มทำได้ไหมครับ

ที่ office มีการพาพนักงานไปเที่ยวต่างประเทศทุกปี แต่ที่ผ่านมาไปเที่ยวกันในเอเซียตะวันออก
แต่ทางบริษัทอยากพาพนักงานไปเที่ยวยุโรปกัน แต่มีปัญหาว่าการขอวีซ่าแยกกัน อาจจะมีบางคนมีปัญหา

ไม่ทราบว่าถ้าทางบริษัทเป็นประกันเรื่องค่าใช้จ่ายในการไปเที่ยว และทำวีซ่าเช็งเก้นเป็นกลุ่ม จะทำได้ไหมครับ
ถ้าทำได้พอมีเพื่อนๆทราบช่องทางไหมครับ

หมายเหตุ
ที่บริษัทเข็ดการไปเที่ยวกับทัวร์ครับ ต้องการจัดไปเที่ยวเองครับ มีคนเคยไปยุโรปจนชำนาญเรื่องการเที่ยวในยุโรปครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่