ช่วยด้วยค่ะ สั่งหนังสือไปโดยที่ไม่รู้ว่าร้านใช้ขนส่ง J&T ผู้ส่ง-ผู้รับอยู่กทม. แต่ตอนนี้ของกระเด็นไปอยู่อยุธยาเฉย

ช่วยด้วยค่ะ สั่งหนังสือไปโดยที่ไม่รู้ว่าร้านใช้บริการขนส่ง J&T ผู้ส่ง-ผู้รับอยู่กทม. แต่ตอนนี้ของกระเด็นไปอยู่อยุธยาเฉย เพี้ยนเซ็งเป็ด

ไม่เข้าใจว่าทำไม J&T ต้องส่งของโยนไปโยนมาด้วยก็ไม่รู้
รู้สึกพลาดมากค่ะ ที่ไม่รู้เลยว่าร้านที่สั่งหนังสือไปใช้บริการขนส่งนี้
หวาดเสียวของหาย ตกค้างมาก เพราะเจ้านี้ชื่อเสียงเค้าเลื่องลือจริงๆ

มีใครเคยต้องรอรับพัสดุจากขนส่งเจ้านี้บ้างไหมคะ 
อยากทราบระยะเวลาว่าจะได้ของนานไหมคะ
ควรรอเฉยๆ หรือต้องโทรตามเท่านั้นถึงจะได้ของ

ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ แค่เรารู้ว่าเป็น J&T ก็รู้สึกเหมือนจะไม่ได้ของเลยค่ะ 55555 เพี้ยนเพลีย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่