ยุคสมัยหนึ่ง ผู้หญิงผมสั้นอย่างพี่นิโคลและพี่มาช่า(เก่า)คือผู้หญิงสวยมากมาย ใช่มั้ยครับ?

สมัยก่อน เคยมีกระแสกันใช่มั้ยครับ ว่าผู้หญิงตัดสั้นแบบนี้ ไม่ใช่บ็อบ แล้วผู้หญิงจะสวยมาก

เป็นคุณในตอนนั้นคุณชอบใครมากกว่ากันครับ?

รูปภาพพี่มาช่าสมัยนั้น คุกกี้คงจะอยู่อนุบาล ยุคนั้นพี่มาช่ามีความสวยมากนะ อาจจะสวยกว่าพี่นิโคลอีกด้วย
พี่นิโคลมาเป็นกระแสปี 2541

พี่นิโคลเป็นผู้หญิงคนแรกที่คุกกี้เกิดคลั่งรัก รักแรกของคุกกี้เลย คุกกี้หลงคลั่งพี่มาช่ายุคเก่าไปด้วยเพราะกระแสพี่นิโคล ตอนนั้นช่วง 2541 คุกกี้อายุ11วัยประถมห้า มันคงเป็นเรื่องของวัยเด็กที่ได้ชื่นชอบในดารานักร้องเองล่ะมั้ง
นอกจากนั้น ทาง rs ตอนนั้น ....ไม่ใช่เรื่องทรงผมนะ คุกกี้ก็เคยคลั่งพี่โมเม นภัสสร เต้นกระดุ๊กกระดิ๊ก ...... หลายใจเหลือเกินนะคุกกี้

ตอนนั้นใฝ่ฝันอยากแต่งงานกับพี่นิโคล แต่พี่แกเขาจะรู้มั้ยเนี่ย ? วาสนาคุกกี้มันจะได้แต่งกับพี่เขาเรอะ !?

ปัจจุบัน พี่ๆทั้งสองเขาแต่งงานใหม่หรือยังนะ

และนี่คือรูปคู่ 

และ ชื่นชมกันหน่อย ว่า สวยเสมอ
วัยเลข 5 กันทั้งสองคน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่