โครงการคัดเลือกตรงโดยใช้คะแนน TGAT/TPAT มจธ. โยธาเกณฑ์คะแนนเท่าไหร่หรอครับ

มีใครพอทราบไหมครับว่าถ้าจะใช้คะแนน tgat tpat คณะวิศวะโยธาต้องคะแนนดีมากแค่ไหน 
ส่วนตัวคะแนนผม TGAT 61.111 TPAT3 42.666 มีโอกาสมั้ยครับ เคยยิ่นรอบรับตรงไปแล้วไม่ผ่านครับเลยลองยื่นรอบนี้ต่อ
ผมอยากรู้ว่าคนที่ติดรอบที่ใช้คะแนน TGAT TPAT มจธ คะแนนเท่าไหร่กันบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่