อยากทราบรีวิวคณะวิทยาการสารสนเทศ สาขาปัญญาประยุกต์และเทคโนโลยีอัจฉริยะ ม.บูรพา

หนูเป็น Dek68 ที่สนใจในคณะคณะวิทยาการสารสนเทศ สาขาปัญญาประยุกต์และเทคโนโลยีอัจฉริยะ ม.บูรพา มากเลยค่ะ แต่หนูไม่มีข้อมูลหรือรีวิวเกี่ยวกับคณะสาขานี้เลย เลยอยากจะทราบรีวิวจากพี่ ๆ ที่เรียนในคณะสาขานี้หน่อยค่ะ อยากรู้เรื่องเช่น การเรียน, สังคม อะไรแบบนี้อ่ะค่ะ รบกวนด้วยนะคะ อยากทราบจริง ๆ ;w;
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่