จะยกเลิกประกันภัยของ chubb สามัคคีประกันภัยยังไงได้บ้างค่ะ

จะยกเลิกประกันภัยของ chubb สามัคคีประกันภัยยังไงได้บ้างค่ะ ตอนจ่ายเบี้ยประกันเราไม่ได้จ่ายเอง อยู่ๆก็หักจากบัญชีไปเลย ซึ่งบ้างเดือนเงินก็ไม่พอใช้อยู่แล้ว มาหักแบบนี้เราก็แย่อยู่นะคะ อ่านรีวิวหลายๆคนแล้ว ยกเลิกยากมาก ถ้าเรายกเลิกไม่ได้ เราปิดบัญชีนั้นทิ้งเลยได้ไหมค่ะ จะมีผลอะไรตามมาไหม

เพิ่มเติมค่ะ ตอนเขามาเสนอ เขาบอกเราว่าเป็นประกันของ scb ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่