[CR] รีวิว Madame Web ก็ไม่ได้แย่ "ขนาดนั้น"

เข้าไปดูแบบ เตรียมใจเละเลยครับ
ดูจากรีวิว มันต้องแย่ ไร้สาระ ไร้เหตุผล ตัวละครมั่วๆ ซั่วๆ

แต่เอาจริงๆ มีการกระทำ ที่...อีหยังวะ...น้อยนะ
คือ แถแบบเอาสีข้างถูๆ ไถๆ ไปได้
พอๆ กับ 3 สาวชะชะช่าของ The Marvel
เอาจริงๆ บทพูด การตัดสินใจ การตัดต่อ ดีกว่า WW อีกนะ (รึผมไม่ชอบทาง DC ไม่รู้นะ)

ปัญหา ...ที่ไม่น่าเกิดคือ
3 สาว อายุมากไปครับ
คือ ถ้าน้องๆ เค้า อายุน้อย แล้วแต่ง+เล่นให้อายุน้อย แบบเด็ก 13-14 จบม.ต้น
บทมันจะสมเหตุสมผลมากขึ้นอ่ะ
แต่นี่เอาคนอายุ 20++ มาพยายามเล่นให้เด็ก ซึ่งเล่นได้ไม่ถึง

ก่อนเข้าไปดู ...นึกว่าจะซัก 1-2 เต็ม 10
ดูจบมา ได้ 4-5 คะแนนอยู่ ถอดสมองไปดู พอไหว
ชื่อสินค้า:   Madame Web - มาดามเว็บ
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่