เราไปขอบาร์โค้ด e simให้พ่อค่ะที่ telewizโลตัสหนองบัวค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราไม่รู้ว่าสามารถทำให้คนอื่นได้ไหมเลยโทรไปถามaisพนักงานเขาบอกว่าให้เอาโทรศัพท์เครื่องนั้นไปแล้วก็เอาใบมอบอำนาจให้พ่อมอบมาด้วย เราก็ทำตาม แต่พนักงานเทเลวิซบอกทำไมได้ ais กับเทเลวิซ พนักงานบอกข้อมูลไม่เหมือนกัน เรางงสรุปที่เราโทรไปถามพนักงานaisที่บอกให้ทำคือทำไม่ได้หรอ??ที่สอบถามไปคือ...? แต่สุดท้ายพนักงานเทเลวิซก็ทำให้ค่ะทำแบบกล้วโดนหัวหน้าดุ สรุปยังไงอยากรู้ค่ะทำได้หรือไม่ได้ ถ้าโพสนี้กระทบถึงใครขอโทษด้วยนะคะเราแค่อยากทราบจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่