ช่วยเรียงความให้หน่อยนะค่ะ

คืออีกไม่กี่วันเราก็ต้องสอบแล้ว ข้อสอบที่ให้คือเขียนเรียงความครึ่งแผ่นกระดาษA4  เรียงความเรื่อง เกี่ยวกับตัวเอง 

ทุกคนช่วยหน่อยได้ไหมคะ เรากลัวไม่ทัน เพราะเราจำยากมาๆและต้องจำวิชาอื่นอีก เราหามาแล้วนิดหน่อยค่ะ แต่อ่านดูแล้วไม่น่ารอด เราอยู่ ม.4 โรงเรียนxxx ชื่อเล่น jasmine 
ข้อมูลเพิ่มเติม เราเด่นเรื่องเกรด ชอบวาดรูปและคำนวณ ไม่เก่งกีฬาและภาษา ชอบอ่านหนังสือ(ได้หมด ไม่ชอบดราม่า)/ดูการ์ตูน/ฟังเพลง 

พี่ๆน้องๆทุกคนช่วยหน่อยนะคะ 🙏🙏 (ขอเรียงความภาษาอังกฤษหร้อมคำแปลนะคะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่