คนโสดทุกเทศกาล ที่ไม่ชินเลย (ชช) ส่วนใหญ่ คนโสดเขาไปเที่ยวหรือทำอะไรกัน

..... ว่าด้วยเรื่อง คู่ คนรัก หรือ ความรัก ผมไม่เคยประสบความสำเร็จเลย บางครั้งแค่เริ่มคุยก็จบลง เพราะเรื่องราวต่างๆ 
และที่สำคัญ มักจะมาโสดช่วงเทศกาล เลยไม่รู้เลยว่า เทศกาลเวลามีคู่มีความรัก มันรู้สึกยังไง มันฟินขนาดไหน
วันนี้เลยผมอยากมาถาม คนที่โสดๆ ทั้งหลาย ว่า

..................ช่วงเทศกาล คนโสดเขาทำอะไรกัน  เที่ยวที่ไหน  เหงาไหม ...........................

ส่วนผม ผู้ไม่ค่อยออกไปเที่ยวช่วงเทศกาล เพราะกลัวไปเจอคนมีคู่แล้ว จะนอยกับตัวเองว่าทำไมไม่มีคู่สักที

......วันนี้ก็ Happy Valentine's Day นะครับ คนโสดทุกคน......
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่