สอบถามเรื่องการยื่นวีซ่าออสเตรีย 2

สอบถามค่ะ  เราเพิ่งลองยื่นขอวีซ่าด้วยตัวเองครั้งแรก  ครั้งก่อนจ้างเค้าทำ ปีนี้อยากลองเซฟค่าใช้จ่าย  แต่เราติดปัญหาตรงที่เราเพิ่มผู้สมัครรายอื่นไม่ได้ค่ะ  ตรงที่วงกลมสีน้ำเงิน  (เราจะไปกับแฟน)   เราต้องทำยังไงหรอคะ ดูในยูทูปเค้าก็บอกให้กดตรงนี้  แต่ปุ่มมันเป็นสีจางกดไม่ได้     หรือเราต้องแยกทำทีละคนคะ   สอบถามค่ะ   ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่